Aiki da manufa na daban-daban wuta sprinkler shugabannin

1. Gilashi mai yayyafawa

1. Gilashin ƙwallon ƙwallon ƙafa shine maɓalli mai mahimmancin zafin jiki a cikin Tsarin Rushewa ta atomatik.Gilashin gilashi yana cike da maganin kwayoyin halitta tare da nau'in haɓaka daban-daban.Bayan haɓakar zafin jiki a yanayin zafi daban-daban, ƙwallon gilashin ya karye, kuma ana fesa ruwan da ke cikin bututun sama, zuwa ƙasa, ko zuwa gefen tiren fantsama tare da ƙira daban-daban, don cimma manufar yayyafawa ta atomatik.Ya dace da hanyar sadarwar bututu na tsarin sprinkler ta atomatik a cikin masana'antu, asibitoci, makarantu, shagunan inji, otal-otal, gidajen abinci, wuraren nishaɗi da ginshiƙai inda yanayin yanayin yanayi ya kasance 4° C ~ 70° C.

2. Ƙa'idar aiki.

3. Structural halaye Rufe gilashi ball sprinkler ne hada da sprinkler shugaban, wuta gilashin ball, fantsama tire, ball wurin zama da hatimi, saita dunƙule, da dai sauransu Bayan wucewa cikakken dubawa na 3MPa sealing gwajin da cancantar kima na samfurin dubawa abubuwa, da saitin dunƙule yana ƙarfafawa tare da manne kuma ana kawo shi kasuwa don shigarwa akai-akai.Bayan shigarwa, ba a yarda a sake tarawa, tarwatsawa da canzawa ba.

2. Saurin amsawa da wuri mai yayyafa wuta

Wani nau'in saurin amsawar zafin jiki mai hankali a cikin tsarin sprinkler ta atomatik.A farkon tashin gobara, ƴan yayyafi kaɗan ne kawai ake buƙatar farawa, kuma isasshen ruwa zai iya hanzarta aiwatar da yayyafin don kashe wutar ko hana yaduwar wutar.Tare da halaye na lokacin amsawar zafi mai sauri da babban kwararar feshi, ana amfani dashi galibi don abubuwan da ke da zafi na tsarin yayyafawa ta atomatik kamar manyan ɗakunan ajiya da ɗakunan ajiya na kamfani.

Tsarin tsari: bututun ƙarfe na ESFR ya ƙunshi jikin bututun ƙarfe, wurin zama na ball, gasket na roba, tallafi, farantin ganowa, rufe gasket, farantin fantsama, ƙwallon gilashin wuta da daidaita dunƙule.A lokuta na yau da kullun, ƙwallon gilashin wuta yana daidaitawa akan jikin sprinkler ta goyan baya, farantin sakawa, daidaita dunƙule da sauran fulcrums da ba a taɓa gani ba, kuma ana yin gwajin hatimin hydrostatic na 1.2MPa ~ 3MPa.Bayan gobara, ƙwallon gilashin wuta yana amsawa da sauri kuma ya sake fitowa a ƙarƙashin aikin zafi, ƙwallon ƙwallon ƙwallon da baƙar fata ya faɗi, kuma babban magudanar ruwa yana fesa zuwa wurin kariya, don kashewa da kashe wutar.

3. Boyewar kai mai yayyafawa

Samfurin ya ƙunshi bututun ƙwallon gilashi (1), soket ɗin dunƙule (2), gindin gidaje (3) da murfin gidaje (4).An shigar da bututun ƙarfe da soket ɗin dunƙule tare a kan bututun cibiyar sadarwar bututu, sannan an shigar da murfin.Tushen gidaje da murfin mahalli suna haɗe tare da gami da fusible gami.Lokacin da wuta ta faru, yanayin zafi yana tashi.Lokacin da aka kai wurin narkewa na gami da fusible, murfin zai faɗi ta atomatik.Tare da ci gaba da karuwar zafin jiki, ƙwallon gilashin bututun ƙarfe a cikin murfin zai karye saboda faɗaɗa ruwan zafi mai zafi, ta yadda za a iya fara bututun don fesa ruwa ta atomatik.

4. Fusible gami wuta sprinkler shugaban

Wannan samfurin wani nau'i ne na rufaffiyar yayyafawa wanda ake buɗewa ta hanyar narkar da sinadarin gami.Kamar ƙwallon gilashin da aka rufe, ana amfani da shi sosai a cikin otal-otal, kantuna, gidajen cin abinci, shagunan ajiya, gareji na ƙasa da sauran tsarin yayyafa haske da matsakaici ta atomatik.

Siffofin ayyuka: diamita mara kyau: DN15mm Zare mai haɗawa: R “Matsayin aiki mai ƙima: 1.2MPa Matsakaicin gwajin gwaji: 3.0MPa Flow halayyar ƙima: K=80± 4 Mafi yawan zafin jiki na aiki: 74℃ ±3.2Matsayin samfur: GB5135.1-2003 Nau'in shigarwa: Y-ZSTX15-74Fasa kwanon rufi zuwa ƙasa.

Babban tsari da ƙa'idar aiki Ruwan ruwa yana gudu daga wurin hatimi kuma ya fara fesa ruwa don kashe wutar.Ƙarƙashin ƙayyadadden adadin ruwa, mai nuna alamar ruwa yana fara famfo na wuta ko ƙararrawa, ya fara samar da ruwa, kuma ya ci gaba da fesa ruwa daga buɗaɗɗen sprinkler don cimma manufar yayyafawa ta atomatik.


Lokacin aikawa: Nuwamba-19-2022