Boye Nau'in Mai watsa Wuta ta atomatik

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa ga samfurori

Ramsa sna musamman/mai sauri
K-dalili 5.680.6)/8.0 (115.2)
Ikafawanau'in abin wuya
Gilashin ball diamita 3mm/5mm
Pyadin da aka sakana asali Zhejiang, China

gini

Boyayyen sprinkler yana kunshe da sprinkler gilashin kwan fitila, dunƙule wurin zama, wurin zama na murfin waje da murfin waje.Ana shigar da soket ɗin sprinkler da dunƙule a kan bututun cibiyar sadarwa tare, sa'an nan kuma an shigar da murfin.

yanayin shigarwa

Boye sprinkler wuta dace da za a shigar a wurare tare da na marmari kayan ado, high bayyanar da bukatun, iyaka sarari da fallasa sprinkler sauƙi haifar da karo, kamar hotels, kulake, ofishin gine-gine, nisha cibiyoyin, da dai sauransu.

ka'idar aiki

Ana shigar da shugaban sprinkler da screw sleeve akan titin bututun feshi tare, sannan an shigar da murfin waje.Wurin zama murfin waje da murfin murfin waje (rufin ado) ana welded cikin ɗaya ta hanyar gami.Lokacin da wuta ta faru, yanayin yanayin zafi ya tashi kuma an kai wurin narkewa na fusible alloy, murfin waje (rufin kayan ado) zai fadi ta atomatik, kuma tiren feshin kan sprinkler zai motsa ƙasa.Yayin da zafin jiki ke ci gaba da hauhawa, kan mai yayyafa ƙwallon gilashin da ke cikin murfin za a karye saboda yanayin zafin jiki da faɗaɗa ruwa, don haka buɗe kan yayyafawa don fesa ruwa ta atomatik.

  • Matsakaicin zafin yanayin yanayi

 

Rufe yanayin zafi Nozzle farawa zazzabi
38℃(100℉) 57.2(135) 68.3(155)
49℃(120℉) 73.8(165) 79.4(175)
63℃(145℉) 73.8(165) 93.3(200)

Amfanin samfur

1.Nozzle lalata juriya, surface polishing magani.

2.Short amsa lokaci da high extinguishing yadda ya dace.

3.Water uniformity, fesa fadi da kewayon, iya yadda ya kamata kashe yaduwar wuta, domin rage asara.

4. Aiki yana da kyau kuma yana da inganci

 

 

Game da Mu

Babban kayan wuta na kamfani na sune: shugaban yayyafawa, kan feshin ruwa, kan labulen ruwa, shugaban yayyafa kumfa, saurin datsewar martani mai saurin yayyafawa, kan mai saurin amsawa da sauri, kan yayyafa ƙwallon gilashi, kan yayyafi mai ɓoye, fusible alloy sprinkler head, da sauransu. kan.

Goyan bayan gyare-gyaren ODM/ OEM, bisa ga buƙatun abokin ciniki.

20221014163001
20221014163149

Manufar Haɗin kai

1.Free samfurin
2.Keep ku sabunta tare da tsarin samarwa don tabbatar da ku san kowane tsari
3.Shipment samfurin don dubawa kafin aikawa
4.Have cikakken tsarin sabis na bayan-tallace-tallace
5.Long hadin gwiwa hadin gwiwa, farashin za a iya rangwame

FAQs

1.Are kai mai sana'a ne ko mai ciniki?
Mu masu sana'a ne masu sana'a da ciniki fiye da shekaru 10, ana maraba da ku don ziyartar mu.
2.Ta yaya zan iya samun kundin ku?
Kuna iya tuntuɓar ta imel, za mu raba kasidarmu tare da ku.
3.Ta yaya zan iya samun farashin?
Tuntube mu kuma gaya mana buƙatun ku dalla-dalla, za mu samar da ingantaccen farashi daidai da haka.
4.Ta yaya zan iya samun samfurin?
Idan kun ɗauki ƙirar mu, samfurin yana da kyauta kuma kuna biyan kuɗin jigilar kaya.Idan al'ada samfurin ƙirar ku, kuna buƙatar biyan kuɗin samfur.
5.Can zan iya samun kayayyaki daban-daban?
Ee, kuna iya samun ƙira daban-daban, zaku iya zaɓar daga ƙirarmu, ko aiko mana da ƙirar ku don al'ada.
6.Can ku al'ada shiryawa?
Ee.

jarrabawa

Samfuran za su wuce tsauraran bincike da tantancewa kafin su bar masana'anta don kawar da abubuwan da ba su da lahani

cdscs1
cdscs2
cdscs4
cdscs5

Production

Muna da kayan sarrafawa da yawa da aka shigo da su don tallafawa masana'antar sprinkler na wuta daban-daban, hardware da robobi.

csdvf1
csdvf2
csdvf3
csdvf4
csdvf5
csdvf6
csdvf7
csdvf8
csdvf9

Takaddun shaida

20221017093048
20221017093056

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana