Buɗe sprinkler Tsarin yayyafa atomatik Yaƙin wuta

Takaitaccen Bayani:

Bude sprinkler shine yayyafawa ba tare da tsarin sakin ba.Rufaffen sprinkler shine buɗaɗɗen sprinkler bayan cire ɓangaren zafin jiki da ɓangaren hatimi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa ga samfurori

Buɗe sprinkler: Buɗe sprinkler shine yayyafawa ba tare da tsarin sakin ba.Rufaffen sprinkler shine buɗaɗɗen sprinkler bayan cire ɓangaren zafin jiki da ɓangaren hatimi.Ana amfani da kan buɗaɗɗen sprinkler don tsarin rigyawa.Ana iya raba shi zuwa nau'i na tsaye da nau'in faduwa bisa ga tsarin shigarwa, kuma ana iya raba shi zuwa hannu guda da hannu biyu bisa ga tsarin.A karkashin yanayi na al'ada, mai watsawa yana cikin budewa (babu ruwa a ciki), kuma ana iya fara feshin ruwa kawai idan akwai wuta.Gabaɗaya, ana iya sarrafa shi ta hanyar bawul ɗin ruwa (ko bawul ɗin feshin ruwa na hannu).Tsarin sprinkler, tsarin sprinkler (ko bawul ɗin ruwa), da tsarin kula da ruwa.

Menene bambanci tsakanin buɗaɗɗen sprinkler da rufaffiyar sprinkler kan?
1. Nassoshi daban-daban
Bude kan sprinkler: Wani nau'in kayan aikin kashe gobara ne wanda zai iya buɗe kan mai yayyafa kai tsaye don fesa ruwa da kashe wuta da aika siginar ƙararrawar wuta a lokaci guda idan akwai gobara.
Rufe kan sprinkler: Yana da wani sashi na fesa ruwa kai tsaye da kashe wuta.Yana da yayyafawa ta atomatik tare da abubuwan da ke da zafin zafi da ɓangaren rufewa.
2. Ka'idodin aiki daban-daban
Bude kan sprinkler: Shi ne buɗaɗɗen kai.Buɗe shugaban yayyafawa yana cikin yanayin buɗewa ta al'ada ba tare da sanin zafin jiki da na'urar kullewa ba.Idan aka yi gobara, duk buɗaɗɗen yayyafawa a cikin tsarin kariyar tsarin inda gobarar ta kasance za su sha ruwa tare don kashe wutar.
Rufe kan sprinkler: Rufe kan sprinkler an karɓi.Shugaban yayyafi ne da aka rufe.Na'urar gano zafin jiki da na'urar kullewa na shugaban yayyafawa zai faɗi kuma ya buɗe yayyafawa kawai a ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayin zafin jiki.Saboda haka, idan akwai wuta, tsarin yayyafawa za a iya farawa ne kawai lokacin da mai yayyafa a cikin harshen wuta ko kusa da tushen wuta.
3. Hanyoyin aiki daban-daban
Bude shugaban sprinkler: A lokuta na yau da kullun, tankin ruwan wuta na rufin yana cika da ruwa.Lokacin da wuta ta faru, mai yayyafawa zai narke bayan zafin jiki ya kai ga wani zazzabi, kuma ruwan da ke cikin bututu zai fesa kai tsaye a ƙarƙashin aikin matsin ruwa na tankin ruwan wuta.A wannan lokacin, bawul ɗin ƙararrawa mai jika zai buɗe ta atomatik, kuma maɓallin matsa lamba a cikin bawul ɗin zai buɗe ta atomatik.Maɓallin matsa lamba yana da layin sigina wanda aka kulle tare da famfo na wuta, kuma famfo zai fara ta atomatik.
Rufe sprinkler shugaban: Dangane da thermal m abubuwa, shi za a iya raba iri biyu: gilashin kwan fitila shugaban sprinkler da fusible element sprinkler shugaban;Dangane da nau'in shigarwa da siffar rarraba ruwa, ana iya raba shi zuwa nau'in tsaye, nau'in sagging, nau'in bangon gefe, nau'in rufi da nau'in sagging bushe.

Game da Mu

Babban kayan wuta na kamfani na sune: shugaban yayyafawa, kan feshin ruwa, kan labulen ruwa, shugaban yayyafa kumfa, saurin datsewar martani mai saurin yayyafawa, kan mai saurin amsawa da sauri, kan yayyafa ƙwallon gilashi, kan yayyafi mai ɓoye, fusible alloy sprinkler head, da sauransu. kan.

Goyan bayan gyare-gyaren ODM/ OEM, bisa ga buƙatun abokin ciniki.

20221014163001
20221014163149

Manufar Haɗin kai

1.Free samfurin
2.Keep ku sabunta tare da tsarin samarwa don tabbatar da ku san kowane tsari
3.Shipment samfurin don dubawa kafin aikawa
4.Have cikakken tsarin sabis na bayan-tallace-tallace
5.Long hadin gwiwa hadin gwiwa, farashin za a iya rangwame

FAQs

1.Are kai mai sana'a ne ko mai ciniki?
Mu masu sana'a ne masu sana'a da ciniki fiye da shekaru 10, ana maraba da ku don ziyartar mu.
2.Ta yaya zan iya samun kundin ku?
Kuna iya tuntuɓar ta imel, za mu raba kasidarmu tare da ku.
3.Ta yaya zan iya samun farashin?
Tuntube mu kuma gaya mana buƙatun ku dalla-dalla, za mu samar da ingantaccen farashi daidai da haka.
4.Ta yaya zan iya samun samfurin?
Idan kun ɗauki ƙirar mu, samfurin yana da kyauta kuma kuna biyan kuɗin jigilar kaya.Idan al'ada samfurin ƙirar ku, kuna buƙatar biyan kuɗin samfur.
5.Can zan iya samun kayayyaki daban-daban?
Ee, kuna iya samun ƙira daban-daban, zaku iya zaɓar daga ƙirarmu, ko aiko mana da ƙirar ku don al'ada.
6.Can ku al'ada shiryawa?
Ee.

jarrabawa

Samfuran za su wuce tsauraran bincike da tantancewa kafin su bar masana'anta don kawar da abubuwan da ba su da lahani

cdscs1
cdscs2
cdscs4
cdscs5

Production

Muna da kayan sarrafawa da yawa da aka shigo da su don tallafawa masana'antar sprinkler na wuta daban-daban, hardware da robobi.

csdvf1
csdvf2
csdvf3
csdvf4
csdvf5
csdvf6
csdvf7
csdvf8
csdvf9

Takaddun shaida

20221017093048
20221017093056

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana